Kho hàng

Biến áp WYAU-300DW

WY21-10A, WY21-20A, WY21-40A, WY21-60A, WY21-80A, WY21-100A,
WY21-150A, WY21-200A, WY21-300A, WY21-500A, WY21-750A, WY21-1KA,
WY21-1.5KA, WY21-2KA, WY21-3KA, WY21-5KA, WY21-7.5KA, WY21-10KA,
WY21-15KA, WY21-20KA, WY21-30KA, WY21-40KA, WY21-50KA, WY21-10AO,
WY21-25AO, WY21-40AO, WY21-60AO, WY21-80AO, WY21-100AO, WY21-150AO,
WY21-10A2, WY21-20A2, WY21-60A2, WY21-100A2, WY21-200A2, WY21-300A2,
WY21-500A2, WY21-1KA2, WY11-100AF, WY11-200AF, WY11-300AF, WY11-1KAF,
WY22-50AF, WY22-100AF, WY22-200AF, WY22-300AF, WY22-500AF, WY22-1KAF,
WY22-2KAF, WY22-3KAF, WY22-300FC, WY22-500FC, WY22-750FC, WY22-1KFC,
WY22-1.5KFC, WY22-2KFC, WY22-2KFC, WY42-300FC, WY42-500FC, WY42-750FC,
WY42-1KFC, WY42-1.5KFC, WY42-2KFC, WY41-60A, WY41-100A, WY41-150A,
WY41-200A, WY41-300A, WY22-1KAF, WY22-2KAF, WY22-3KAF, WY22-300FC,
WY22-500FC, WY22-750FC, WY22-1KFC, WY22-1.5KFC, WY22-2KFC, WY42-300FC,
WY42-500FC, WY42-750FC, WY42-1KFC, WY42-1.5KFC, WY42-2KFC, WY41-60A,
WY41-100A, WY41-150A, WY41-200A, WY41-300A, WY41-500A, WY41-750A,
WY41-1KA, WY11-500AF, WY41-1.5KA, WY41-2KA, WY41-3KA, WY41-5KA,
WY42-10AW, WY42-20AW, WY42-40AW, WY42-60AW, WY42-80AW, WY42-100AW,
WY42-150AW, WY42-200A, WY42-300AW, WY42-500AW, WY42-750AW, WY42-1KAW,
WY42-1.5KAW, WY42-2KAW, WY42-3KAW, WY42-5KAW, WY42-7.5KAW, WY42-10KAW,
WY42-15KAW, WY42-20KAW, WY42-30KAW, WY42-40KAW, WY42-50KAW, WY52-100AW,
WY52-150AW, WY52-200AW, WY52-300AW, WY52-500AW, WY52-750AW, WY52-1KAW,
WY52-1.5KAW, WY52-2KAW, WY52-3KAW, WY42-10AO, WY42-25AO, WY42-40AO,
WY42-60AO, WY42-80AO, WY42-100AO, WY42-150AO, WY42-60A2, WY42-100A2,
WY42-200A2, WY42-300A2, WY42-500A2, WY42-1KA2, WY42-40DE, WY42-60DE,
WY42-80DE, WY42-100DE, WY42-150DE, WYAU-20D, WYAU-50D, WYAU-75D,
WYAU-100D, WYAU-150D, WYAU-200D, WYAU-300D, WYAU-500D, WYAU-1KD,
WYAU-2KD, WYAU-3KD, WYAU-5KD, WYAU-7.5KD, WYAU-10KD, WYAU-15KD,
WYAU-20KD, WYAU-30KD, WYAU-40KD, WYAU-50KD, WYAU-10DO, WYAU-20DO,
WYAU-50DO, WYAU-75DO, WYAU-100DO, WYAU-150DO, WYAU-200DO, WYAU-300DO,
WYAU-75DE, WYAU-100DE, WYAU-150DE, WYAU-200DE, WYAU-300DE, WYAU-20DW,
WYAU-50DW, WYAU-75DW, WYAU-100DW, WYAU-150DW, WYAU-200DW, WYAU-300DW,
WYAU-500DW, WYAU-1KDW, WYAU-2KDW, WYAU-3KDW, WYAU-5KDW, WYAU-7.5KDW,
WYAU-10KDW, WYAU-15KDW, WYAU-20KDW, WYAU-30KDW, WYAU-40KDW, WYAU-50KDW,
WYAU-10DWO, WYAU-20DWO, WYAU-50DWO, WYAU-75DWO, WYAU-100DWO, WYAU-150DWO,
WYAU-200DWO, WYAU-300DWO, WYAU-75DWE, WYAU-100DWE, WYAU-150DWE, WYAU-200DWE,

Bóng Đèn Cao Áp Philips HPI TPlus 250W

Bóng đèn cao áp Philips Metal MH 100W, E27
Bóng đèn cao áp Philips Metal MH 150W, E27
Bóng Đèn Cao Áp Philips dạng thẳng Metal HPI TPlus 400W, E40
Bóng đèn cao áp Philips Metal halide 400W E40 dạng bầu
Ballast Tăng Phô Đèn Cao Áp Philips BSN 150W
Ballast Tăng Phô Đèn Cao Áp Philips BHL 250W
Ballast Tăng Phô Đèn Cao Áp Philips BHL 400W
Chuột Kích Philips SN58
Chuột Kích Philips SN51
Tụ đèn cao áp Philips CP18
Tụ đèn cao áp Philips CP32
Bóng đèn huỳnh quang Compact CFL 5UT5 80W H8. Công suất: 80W, điện áp 220V/50Hz quang thông 2400/2250 (lm), đuôi đèn E27, nhiệt độ màu 2700/6500K
Bộ đèn led tuýp T8 mã BD T8L M11/18Wx1(SS)
Đèn led RẠNG ĐÔNG downlight vỏ kim loại D AT04L 110/12W(E) , công suất 12W, quang thông 930lm, lỗ khoét 115
Đèn led âm trần DGT222, QUANG THÔNG 2100lm, Ánh sáng 3000/6000K, lỗ khoét 200mm
Bộ đèn cảnh báo không lưu: philips XGP500
Biến áp cách ly CHINTNDK-500VAĐiện áp đầu vào: 380 VACĐiện áp đầu ra: 220 VAC
Biến áp cách ly 150VAĐiện áp vào: 380 VacĐiện áp ra: 36 Vac
Biến áp cách ly:- Công suất: 300 VA- Điện áp vào: 220/380 Vac- Điện áp ra: 9V, 12V, 24V, 36V, 48V
Bóng compact Rạng Đông CFL 5UT5 100W/E27Mã hiệu: HQ CP CFL 5UT5-100W E27 6500k. Công suất: 100W, Kiểu bóng đèn chữ U
Đèn cao áp:- Loại: SODIUM SON-T 1000W/E40- Đuôi E40;Bóng thẳng;Ánh sáng: vàng.- Điện áp: 220V.
Ballast BSN150 cho đèn MH150W
Ballast Paragon for metal halide lamp BH400
Ballast điện từ đèn PHILIPS SON BSN 1000
Ballast BHL 250W L200
Tụ CP15
Tụ CP 32µF Philips
Tụ điện 50µF Philips
Kích SI 51
Kích Pragon Electronic Ignitor ;Model: PAI70/150/250/400; 220VAC; For HPS LAMP: 70-400W; MH LAMP: 70-400W
Kích : Philips SN 52 Ignitor (1000W)
Đuôi đèn sứ E27, dòng 10A, 500V, chịu xung 5kV
BÓNG LED A70N1/12W(SS) E27
BÓNG LED 120N1/30W (SS) E27
BÓNG LED bulb 120N1/30W (SS) E27
Bóng tuýp led 1,2m T8-18W BD T8L M11/18Wx1(SS) hoặc Bóng tuýp led 1,2m T8-16W ánh sáng trắng
BÓNG LED RẠNG Đông ĐĐT-18W/1
Đèn led Rạng Đông 60mm 220V/50Hz mã BD LT01 T8/10W
Đèn LED pha 100W- Mã SP:DCP03L/100w(ss)- Công suất đèn LED:100W- Chip LED: SAMSUNG…- Nguồn driver đèn LED: RẠNG ĐÔNG- Điện áp: AC (150V-250V)/(50-60HZ)- Quang thông: 9500LM- Chỉ số màu: 80- Độ bền sử dụng: 20.000 (L70)- Nhiệt màu (CCT): 3000/5000/6500K
MCB 1P 600VAC 15A
Bộ đèn LED 400W 220VAC, IP65 Màu Vàng
Đèn led RẠNG ĐÔNG downlight vỏ kim loại D AT04L 110/12W(E) , công suất 12W, quang thông 930lm, lỗ khoét 115
Đèn quay kết hợp còi cảnh báo dọc băng tải: hàn Quốc Model: QLIGHT S100R; Đường kính 100mm. Điện áp: AC220V-Âm thanh tối đa 90dB/1m, tốc độ quay đèn120-140RPM
Đèn LED pha 200W- Mã SP:DCP03L/200w(ss)- Công suất đèn LED:200W- Chip LED: SAMSUNG…- Nguồn driver đèn LED: RẠNG ĐÔNG- Điện áp: AC (150V-250V)/(50-60HZ)- Quang thông: 20000LM- Chỉ số màu: 80- Độ bền sử dụng: 20.000 (L70)- Nhiệt màu (CCT): 3000/5000/6500K
FPC25H-Ống luồn dây PVC Ø25 loại Heavy 1250N;Đường kính Ø25Độ dày 2.2 ± 0.1mmChất liệu Nhựa PVC tổng hợpMàu sắc TrắngTiêu chuẩn BSEN61386 – 21 : 2004 (IEC6138 – 1 : 2002)Quy cách 2.92m / cây
Bộ lưu điện cho đèn huỳnh quang bóng T5, T8, công suất 14/28w bóng T5, 18/36W bóng T8, điện áp 220V/50Hz, thời gian lưu điện 90p. Battery Lithium hoặc Ni-Cad
Ống luồn tròn Vanlock VL9020(2,9m/cây)
Ống nhựa gân xoắn HDPE Ø40/30 (có sẵn dây mồi).
Nẹp dây điện Ø2mm
Ống ruột gà Ø16mm
Băng keo cách điện hạ thế NANO
Măng xông (dùng nối ống nhựa gân xoắn Ø40).
Băng cao su: 40mmx9m.
Băng keo PVC chịu nước: 40mm x 9m x 0,18mm.
Domino khối đen 4P 15A
Domino khối đen 4P 30A

Đại lý phân phối Yamatake

R4750B220-2, R4750C1031, R4780C1019-1, RA890F1296*2
SDC36TV0UA1200, SDC40, DMC10, , SDC10T0DTA0100, SDC10T6DTA0100, SDC15T, SDC20, HPX-A1, HP100
R4715B1011-1.R4715B220.R4750B208-2.R4750B220-2.R4750C1031
RA890F1296X2.RA890G117X2.RA890G1278X2.C6097A0110.C6097A0210.C6097A0310.C6097A0410
ECM3000G9100.ECM3000G9110

C15MTR0RA0100, C15MTR0RA0100
C15MTR0TA0100 , C15MTV0TA0100, C15MTV0RA0100, C15MTR0RA0100
C15MTRORA0100, C15MTROTA0100 , C15MTVOTA0100, C15MTVORA0100, C15TR0RA0100, C15TR0TA0100 , C15TV0TA0100, C15TV0RA0100
C205GA00101, C25TV0UA1000, C26TC0UA1000, C305GA050200,
C312GA000100, C315GA000100, C35TV0UA1000, C35TVVUA1400,
C36TC0UA1000, C36TCOUA1200, C36TR0UA1000, C36TR1UA1000,
C36TV0UA1200, C36TVCUA2200;C312GA000500
HP100-A1, HP100-A2, HP100-
P1, HP100-P2, HP100-T1, HP100-T2, HPB-A1, HPB-D1, HPB-D2,
HPB-P1, HPF-D002, HPJ-A21, HPJ-D21, HPJ-T21, HPQ-T1, HPX-
H1, HPX-NT1, HPX-NT3, HPX-T1, HPX-T2, HPX-T3, HPX-T4, HPX-A1, HPX-A2
SL1-A, SL1-B, SL1-D, SL1-E, SL1-H,
SL1-K, SL1-P, VCX-5001, 14CE2, 14CE8, 1LS1, , 1LX5001
C305GA000100 C205GA004D1 C200DA00001 C205GA00201 C306DD00201
C306DA000300R312GA000300C312GA000100C40L6D0AS050D0
DMC50CS40000M003 DMC50ME20000M001 C10T0DTA0000 C10T0DTA0100 C10T6DTA0200
C10T6DRA0200 C10T6DTA0200 C10T6DRA0100
C10T0DRA0100 C200DA00101 C306DA040200 C200DA00601

DMC50CS40000M003 DMC50ME20000M001
14CE6-3JKE1
VCX-5001 VCX-5001-A VCX-5001-K

Đại lý Rexroth, đại lý Dopag

Rexroth A10VS045DRG/31R-PPA12K01
Rexroth 204-52-0036-1 1000039046
Rexroth SDP-0249C
Rexroth DBEM 10-5X/100YG24K4M
Rexroth DBEM 10-5X/200YG24K4M
Rexroth R911323378 GDS02.1-2048-014V-H12,0
Rexroth PPC-R22.1N-T-NN-P2-NN-FW
Rexroth RMB02.2-02
Rexroth FWA-PPCR2*-GP*-10VRS
Rexroth CSH01.1C-SE-ENS-EN2-MA1-L1-S-NN-FW
Rexroth HCS02.1E-W0070-A-03-NNNN
Rexroth FWA-INDRV*-MPH-04VRS-D5-1-ALL-NN
Rexroth CSH01.1C-PB-ENS-MEM-NNN-L2-S-NN-FW
Rexroth FWA-INDRV*-MPH-04VRS-D5-1-ALL-ML
Rexroth HCS02.1E-W0028-A-03-NNNN
Rexroth Nr.:R747999001 ;CDT3MX2/100/70/125Z20/B11HEUSWW
Rexroth R900964784
Rexroth 521.853.511.0 52mm?? 40mmL M10*P1.25
baumer MY COM M75P/S35L
NADELLA GC 10
INTEGRAL HYDRAULIK W4A-10M004-AC230/2
INTEGRAL HYDRAULIK W4A-6M004-DC205/2
JUMO 404753/000-488-405-504-20-60-1/000
jumo METZ57075 TYP 11.R N.FAB.492397/0010
OLAER PWO B25-40
siemens A5E00818619005 CABLE LENGTH: 100M
DAVID BROWN LBLK 80/250 RENK TACKE
DAVID BROWN LBLK 80/102 RENK TACKE
DAVID BROWN LRBK 125 RENK TACKE
CAREL IR32V1L000 250-0085
IMAV Hydraulik SV1-16N-C-0-240AG
IMAV Hydraulik SV2-20N-C-0-240A
parker 3349112857
LORENTZEN & WETTRE NO.41510
celesco PT9600400221STE AG626 WSR KN.A00
A+K AKHFD020P23MAMBN2R/ABCDEF paired with the transmitter three valve flange mounting accessories
DAVID BROWN LBLK 80/250 RENK TACKE
DAVID BROWN LBLK 80/102 RENK TACKE
Couplings LBRK 125 RENK TACKE
GETA 183-1/2–12
GETA 182-1/2–17
RELIANCE ELECTRIC MOTOR\460V 60Hz 3530RPM 15HP\RELIANCE
ARIS 55.450, DN150, PN16, kvs 320, PTFE-v-ring unit,linear flow, Mixing valve, Premio 12KN -24V/DC
ROBICON CORP BOARD\10000432.02\ROBICON CORP
ROBICON CORP KEYPAD\460A68.23\ROBICON CORP
Lessmann GmbH 405.892
SCHNEEBERGER 556 000 001
rietschle Oil mist PURIFIER 731399-0000
BOLLHOFF 23611306020
BOLLHOFF 23611304020A
TEMPRESS PN918016V2.I.10 04-06-09
Motorola Deutsch P8260
AB Durgo DURGO-07A Bar 5.0 id.nr774No Ans20
DEMAC A6D650.08.B1
DEMAC CRD500.121020
parker SCPSD-016-04-17??
LEGRAND 4884
Lowara SM80CA/322(2.2KW 380V)
Elster Kromschroeder GmbH DG50U-3 0.25~5KPa Schroder
Elster Kromschroeder GmbH DG50U-3 10~50KPa Schroder
ktr BOWEX M- 32
Ac-motoren FBPA 132SB-4 5.5/6.6KW 11.25A 1440R/MIN
MAHR 4622201
HWS sealing set01-86702
HWS sealing set01-86714
HWS sealing set01-86732
HWS sealing set01-86736
HWS sealing set01-86738
HWS hydraulic cylinder01-20000
HWS hydraulic cylinder01-20002
HWS hydraulic cylinder01-20007
HWS hydraulic cylinderE01.21415
HWS hydraulic cylinderE01.21422
HWS hydraulic cylinderE01.22154
HWS pneumatic cylinderE01.70001
HWS pneumatic cylinderE01.70009
HWS wiper03-04131
HWS piston packing03-05138
HWS PTFE/BZ guide ring03-05551
HWS wiper of dirt03-05552
HWS OMEGAT rod seal03-05555
HWS rod guide ring03-05660
HWS TURCON stepseal03-05661
HWS UNI oil dispenser03-05697
HWS piston rodE39.97906
HWS valve03-02686
HWS valve03-02732
HWS valve03-03868
HWS valve03-04035
HWS valve03-04302
HWS valve03-04306
HWS valve03-04651
HWS valve03-04660
HWS valve03-04717
HWS valve03-04737
HWS valve03-04863
HWS valve03-04870
HWS valve03-04991
HWS valve03-05009
HWS valve03-05068
HWS valve03-05280
HWS valve03-05407
HWS valve03-05422
HWS sam filter03-05586
HWS valve03-05600
HWS valve03-05636
HWS valve03-05709
HWS valve03-05711
HWS valve03-05713
HWS valve03-05779
HWS valve03-06297
HWS valve03-06355
HWS valve03-06434
HWS valve03-06584
HWS valve63-09014
HWS pump03-05595
HWS pump03-05857
AIRCOMP EVISOI 2~10BAR
siemens 1LA71642AA10-Z E0309/343148. 01001. IEC/EN. 60034
atos E-ATR-7/400/I
atos DLOH-2C-U 24DC
Dopag NR.136127680
dopag NR.138017630
Dopag NR.136016630
DOPAG NR.136015760
DOPAG NR.136049280
DOPAG NR.136146140
DOPAG NR.136213370
Ferraz Shawmut Amptrap A4J150 150Amp 600V AC or Less
THERMOCOAX 9402 562 00071 SGS-M 15 Durchgangsverschraubung
THERMOCOAX 9402 562 00073 SGS-M 30 Durchgangsverschraubung
THERMOCOAX 9470 300 30020 2ABc30/300/TI/MF12.F
THERMOCOAX 9471 300 00022 2ABc15/150/TI/MF9F
THERMOCOAX 9470 100 00241 2ABc15/150/TI/D50/2AB35T/3m/FIM.K
THERMOCOAX 9470 100 00241 MF9M/2AB35T/5m/FIM.K
CEAG GHG 264 0020 R0001 ;80A
CEAG GHG 263 2301 R0001 ;40A
Dopag 136127680
Dopag 136017630
Dopag 136016630

Bóng đèn halogen 150W/6,6A64361

Bóng đèn Halogen 45W/6,6A64320 45W GZ9.5 12×1 64320 45W GZ9.5 12×1
Bóng đèn Halogen 150W/6,6A64354 150W GY9.5 12×1 64354 150W GY9.5 12×1
Bóng đèn Halogen 100W/6,6A64342 HLX-C 100-15 PK30D 100×1 64342 HLX-C 100-15 PK30D 100×1
Bóng đèn Halogen 105W/6,6A64339 A 105-10 20×1 64339 A 105-10 20×1
Bóng đèn halogen 150W/6,6A64361 HLX-Z 150-15 PK30D 100×1 64361 HLX-Z 150-15 PK30D 100×1
Bóng đèn halogen 200W/6,6A64382 HLX-C 200-15 PK30D 100×1 64382 HLX-C 200-15 PK30D 100×1
Bóng đèn PAR 64/1000W 240V GX16d NSP SUPERCP61 PAR64 1000W 240V GX16d NSP SUPERCP61 PAR64

Rosemount 2051CG5A02A1AS5M5Q4Q8A9105 2051CG5A02A2AS5M5Q4Q8A9105 Rosemount 3051TG3A2B21AB4K5M5 Rosemount 3051CG2A22A1AM5B4DFQ4A8101 Rosemount 3051CG2A22A1AM5B4DFQ4A8101 Rosemount 3051CG1A22A1AM5B4DFQ4A8101 Rosemount 3051CD3A02A2BS5L1M5Q4 Rosemount 3051CD3A02A1BS5L1M5Q4 Rosemount 2051CD3A02A1AS5L1M5Q4 Rosemount 2051CG5A02A2AS5M5Q4Q8A9105 Rosemount 2051CG5A02A1AS5M5Q4Q8A9105 đại lý Rosemount, nhà phân phối Rosemount
Khóa chuyển mạch CA10-A202-600E CA10 PC3005-1, CA10 A023-620E, CA10 RC3425 CA10 RC3426, CA10 A201-600*FT2 V750D/3H CA10 C65391, CA10 HKA271, CA10 SF3262 PR1 CA10A A210-600FT2, CA10B A8189-600FT2+G211 CA4 US6038, C42X 1-A205-FS1-V,...
Khóa chuyển mạch CHR16-C48200 CA10 PC6112-2 CA10 PC6140-2 CA10 PC8123-9 CA10 PC8161-4 CA10 PC9084-1 CA10 PC9088-7 CA10 PC5129-8 CA10 PC6035-7 CA10 PC6045-3 CA10 PC6092-4 CA10 PC6099-3 CA10 PC8124-4 CA10 PC8128-3...
Đại lý actuator Siemens Siemens SQM40.145A21 - Actuator, 5Nm, 90°/15s, electronic version, shaft 10mm "D", CE, 1 pot, AC230V Siemens SQM54.480A2 - Actuator, 25Nm, 90°/30s, 8 switches, without shaft, CE,...

Bộ nguồn TDK Lamda

đại lý tkd lamda | nhà phân phối tdk lamda

 Part number Power (W) Output info Construction
Bộ nguồn HWS15-3/A 9.9 3.3V / 3A Enclosed
Bộ nguồn HWS30-3/A 19.8 3.3V / 6A Enclosed
Bộ nguồn HWS50-3/A 33 3.3V / 10A Enclosed
Bộ nguồn HWS100-3/A 66 3.3V / 20A Enclosed
Bộ nguồn HWS150-3/A 99 3.3V / 30A Enclosed
Bộ nguồn HWS15-5/A 15 5V / 3A Enclosed
Bộ nguồn HWS30-5/A 30 5V / 6A Enclosed
Bộ nguồn HWS50-5/A 50 5V / 10A Enclosed
Bộ nguồn HWS100-5/A 100 5V / 20A Enclosed
Bộ nguồn HWS150-5/A 150 5V / 30A Enclosed
Bộ nguồn HWS15-12/A 15.6 12V / 1.3A Enclosed
Bộ nguồn HWS30-12/A 30 12V / 2.5A Enclosed
Bộ nguồn HWS50-12/A 51.6 12V / 4.3A Enclosed
Bộ nguồn HWS100-12/A 102 12V / 8.5A Enclosed
Bộ nguồn HWS150-12/A 156 12V / 13A Enclosed
Bộ nguồn HWS15-15/A 15 15V / 1A Enclosed
Bộ nguồn HWS30-15/A 30 15V / 2A Enclosed
Bộ nguồn HWS50-15/A 52.5 15V / 3.5A Enclosed
Bộ nguồn HWS100-15/A 105 15V / 7A Enclosed
Bộ nguồn HWS150-15/A 150 15V / 10A Enclosed
Bộ nguồn HWS15-24/A 15.6 24V / 0.65A Enclosed
Bộ nguồn HWS30-24/A 31.2 24V / 1.3A Enclosed
Bộ nguồn HWS50-24/A 52.8 24V / 2.2A Enclosed
Bộ nguồn HWS100-24/A 108 24V / 4.5A Enclosed
Bộ nguồn HWS150-24/A 156 24V / 6.5A Enclosed
Bộ nguồn HWS15-48/A 15.84 48V / 0.33A Enclosed
Bộ nguồn HWS30-48/A 31.2 48V / 0.65A Enclosed
Bộ nguồn HWS50-48/A 52.8 48V / 1.1A Enclosed
Bộ nguồn HWS100-48/A 100.8 48V / 2.1A Enclosed
Bộ nguồn HWS150-48/A 158.4 48V / 3.3A Enclosed